Diễn Đàn Cựu Học Sinh Lưu Đình Chất
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi Học Sinh Lưu Đình Chất Tụ Hội

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Similar topics
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Liên Kết
thanhhoatech
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Top posters
cauchubuon
Trái tim anh, em Select bằng Mouse  Vote_lcap1Trái tim anh, em Select bằng Mouse  Voting_bar1Trái tim anh, em Select bằng Mouse  Vote_rcap1 
Admin
Trái tim anh, em Select bằng Mouse  Vote_lcap1Trái tim anh, em Select bằng Mouse  Voting_bar1Trái tim anh, em Select bằng Mouse  Vote_rcap1 
thanhhoa_tech
caubeyeudoi
skaigame
lethanhb5
thptluudinhchat.net
Latest topics
» 4rum Lưu Đình Chất
Trái tim anh, em Select bằng Mouse  Icon_minitimeThu Apr 12, 2012 5:10 pm by thptluudinhchat.net

» Anh em có ai chơi MU không, ai choi MU cứ Pm mình
Trái tim anh, em Select bằng Mouse  Icon_minitimeMon Apr 02, 2012 8:06 pm by Admin

» nhắn tìm các bạn 12B5 khóa 2003-2006
Trái tim anh, em Select bằng Mouse  Icon_minitimeTue Jun 14, 2011 3:51 pm by cauchubuon

» Làm sao thi tốt nghiệp đạt kết quả cao?
Trái tim anh, em Select bằng Mouse  Icon_minitimeMon May 23, 2011 8:07 am by cauchubuon

» Thi tốt nghiệp: Cần nắm bốn kỹ năng
Trái tim anh, em Select bằng Mouse  Icon_minitimeMon May 23, 2011 8:05 am by cauchubuon

» Ôn chắc, thi tốt
Trái tim anh, em Select bằng Mouse  Icon_minitimeMon May 23, 2011 8:04 am by cauchubuon

» chuc cac si tu mua thi
Trái tim anh, em Select bằng Mouse  Icon_minitimeTue May 17, 2011 6:54 am by cauchubuon

» Nộp hồ sơ tại trường, nhận giấy báo ở đâu?
Trái tim anh, em Select bằng Mouse  Icon_minitimeTue May 17, 2011 6:46 am by cauchubuon

» Sự “vô tâm” của web
Trái tim anh, em Select bằng Mouse  Icon_minitimeFri May 13, 2011 7:57 am by cauchubuon

Trái tim anh, em Select bằng Mouse

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Trái tim anh, em Select bằng Mouse  Empty
Bài gửiTiêu đề: Trái tim anh, em Select bằng Mouse    Trái tim anh, em Select bằng Mouse  Icon_minitimeTue Apr 19, 2011 1:51 am

Chốn hẹn hò: Forum - Internet
Lời yêu thương truyền bằng phương thức Get
Nhận dáng hình qua địa chỉ IP

Nếu một mai em vĩnh viễn ra đi
Anh sẽ chết giữa muôn ngàn biển Search
Lời tỏ tình không dễ gì Convert
Lưu ngàn đời vào biến Constant

Anh nghèo khó mang dòng máu Sun
Em quyền quý với họ Microsoft
Hai dòng Code không thể nào hoà hợp
Dẫu ngàn lần Debug em ơi

Sao không có một thế giới xa xôi
Linux cũng thế mà Windows cũng thế
Hai chúng ta chẳng thể nào chia rẽ
Run suốt đời trên mọi Platform.
http://thanhhoatech@gmail.com

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 3 cái... "Đừng" này là con trai nên lưu ý lắm đấy nhé.
» Khi yêu, con gái hay bị mắc bệnh “iu quá”. Điều đó không chỉ khiến con trai nhanh chán, mà còn là lý do để chàng coi thường bạn nữa đấy!